Haltu áfram á nýju tímum, opnaðu nýja ferð, Yiyijia nýrrar vörukynningarráðstefnu

1.24/desember/2022 YIYIJIA Decor ásamt viðskiptavininum koma fyrir 20 lönd hefja kynningarráðstefnu um vöru, leiðbeina árangri síðustu 20 ára, hér er samantekt

Formaður félagsins þakkaði fyrst samstarfsaðilum fyrir frábært framlag í þróunarferli félagsins og greindi með viðskiptavinum fortíð og framtíð markaðsform, kom á fót nýju stigi markaðsaðferða og markmiða og veitti viðskiptavinum bikara.
Formaður gerði grein fyrir fyrstu sprengiefni félagsins, PVC marmara veggplötu, sem er úr vatnsheldu og logavarnarefni PVC sem aðalhráefni.Árið 2006 var Yiyijia brautryðjandi fyrstu sinnar tegundar vöru iðnaðarins, sem varð vinsæl sala innan árs.Margir framleiðendur hafa farið inn í eftirlíkingar marmaraplötuiðnaðarins og vörusamkeppnin er hörð.Fyrirtækið hefur haldið sterkri samkeppnishæfni undanfarin 20 ár með því að aðlaga formúluna og endurbæta tæknina.Víða lofað af markaðnum.Árið 2012 setti Yiyijia á markað samsvarandi vöru viðar-plast íhvolf-kúpt borð, sem passar fullkomlega við PVC marmaraplötu.Varan er auðveld í uppsetningu, lágt í verði, vatnsheld, eldföst og termítheld.Það heldur áfram að vera vinsælt í Suðaustur-Asíu, Afríku og Suður-Ameríku.Val er orðið velferðarvara í skreytingariðnaðinum og í dag kaupa fleiri og fleiri markaðir vörur okkar.

Að lokum kynnti formaður félagsins nýju pólýstýren vörurnar okkar.Vörurnar geta þekjað inni og úti, þannig að skreytingarefni, gólfplötur, veggplötur, skrautræmur, gólfborð og aðrar vörur eru aðallega hvítar og hægt er að aðlaga næstum tíu þúsund tegundir.Viðarkorn og marmara áferð, byggt á framúrskarandi vörueiginleikum, getur hitapressað margs konar náttúrulega áferð á yfirborði vörunnar.Eftir háhitameðferð yfir 200 gráður á Celsíus er varan sannarlega formaldehýðlaus og umhverfisvæn.Varan hefur ýmsar stærðir, lögun og auðvelt að klippa.Fyrirtækið veitir sýnishorn Á nýju stigi mun þessi vara vafalaust hernema risastóran markað.


Pósttími: Feb-07-2023